Whats App Services Down
Whats App Services Down

నిలిచిపోయిన వాట్సప్ సేవలు..

 ప్రపంచంలోని పలు దేశాల్లో మంగళవారం వాట్సాప్ సేవలు దాదాపు గంటన్నర పాటు నిలిచిపోయాయి. సమాచారం ప్రకారం మధ్యాహ్నం 12.30 గంటలకు వాట్సాప్ పనిచేయడం ఆగిపోయింది. దాదాపు గంటన్నర పాటు మూసి ఉంచిన తర్వాత మధ్యాహ్నం 2:6 గంటలకు మళ్లీ పని చేయడం ప్రారంభించింది. ఈ లోపంపై ప్రభుత్వం వాట్సాప్ మాతృ సంస్థ మెటా నుండి నివేదికను కోరింది.

భారతదేశంలో, రాజస్థాన్, మధ్యప్రదేశ్‌తో సహా అనేక రాష్ట్రాల్లో, మెటా యాజమాన్యంలోని మెసెంజర్ సేవలో అంతరాయం ఏర్పడిందని వినియోగదారులు ఫిర్యాదు చేశారు. వెబ్‌సైట్ ట్రాకర్ డౌన్ డిటెక్టర్ మెసెంజర్ సర్వీస్ సస్పెన్షన్ గురించి తెలియజేసింది. వాట్సాప్ పనిచేయడం లేదన్న వార్త ట్విట్టర్‌లో ట్రెండ్ అవుతోంది. WhatsApp ప్రపంచవ్యాప్తంగా 2 బిలియన్లకు పైగా యాక్టివ్ నెలవారీ వినియోగదారులను కలిగి ఉంది.

గత ఏడాది అక్టోబర్ 4న కూడా.. 

సరిగ్గా ఏడాది క్రితం కూడా వాట్సప్ ఇలానే చాలాసేపు నిలిచిపోయింది. అక్టోబర్ 4, 2021న Facebook, Instagram మరియు WhatsApp ప్లాట్‌ఫారమ్‌లు దాదాపు 6 గంటల పాటుఆగిపోయాయి, దీని కారణంగా బిలియన్ల కొద్దీ వినియోగదారులు సమస్యలను ఎదుర్కోవలసి వచ్చింది. అమెరికా మార్కెట్‌లో ఫేస్‌బుక్ షేర్లపై కూడా ఈ అంతరాయం ప్రభావం కనిపించడంతో కంపెనీ షేర్లు 6% పడిపోయాయి. ఫేస్‌బుక్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా 2.85 బిలియన్ నెలవారీ క్రియాశీల వినియోగదారులను కలిగి ఉంది. వాట్సాప్‌కు 2 బిలియన్ల వినియోగదారులు మరియు ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌కు 1.38 బిలియన్ల వినియోగదారులు ఉన్నారు.

Check Also

World Cup 2023 Opinion Poll 1

World Cup 2023: విశేషాలు సర్వే.. కప్ గెలిచేది ఎవరు?

World Cup 2023:  కప్ గెలిచేది ఎవరు?   Loading… ఎంతమంది చదివారంటే.. : 117

World Cup 2023

World Cup 2023: ఇది కదా వరల్డ్ కప్ ఆట అంటే.. ఇదే కదా సరైన ప్రతీకారం అంటే.. కివీస్ రికార్డ్ విజయం

ఏమన్నా ఆటనా అది.. కసి.. కసిగా.. మళ్ళీ దొరకరు అన్నట్టుగా వచ్చిన బౌలర్ కి వచ్చినట్టు చుక్కలు చూపిస్తూ.. ప్రతి …

new Parliament

New Parliament: పాత పార్లమెంటు భవనానికి వీడ్కోలు.. ప్రధాని మోడీ భావోద్వేగ ప్రసంగం

పార్లమెంట్ ప్రత్యేక సమావేశాల(New Parliament) తొలిరోజు కార్యకలాపాలు రేపటికి అంటే సెప్టెంబర్ 19వ తేదీకి వాయిదా పడ్డాయి. మంగళవారం కొత్త …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *