T20 World Cup నెదర్లాండ్స్ తో టీమిండియా మ్యాచ్ జరిగేనా? భారత్ టీమ్ లో మర్పులుంటాయా?

T20 World Cup India vs Netherlands

టీ20 ప్రపంచకప్ 2022లో తమ తొలి మ్యాచ్‌లో పాకిస్థాన్‌ను ఓడించిన టీమ్ ఇండియా నెదర్లాండ్స్‌తో జరిగే మ్యాచ్‌పై కన్నేసింది. ఈరోజు ఇరు జట్ల మధ్య సిడ్నీలో భారత కాలమానం ప్రకారం 12.30కి మ్యాచ్ జరగనుంది. సెమీఫైనల్‌కు వెళ్లేందుకు టీమ్‌ఇండియా ఇక్కడ భారీ తేడాతో గెలవాలని కోరుకుంటోంది.
సిడ్నీ వాతావరణ సమాచారం ప్రకారం వర్షం పడే సూచన కేవలం 10% మాత్రమే. ఈ అప్‌డేట్ బుధవారం సాయంత్రం విడుదలైంది. మంగళవారం విడుదల చేసిన సూచనల్లో 40 శాతం వర్షపాతం నమోదయ్యే అవకాశం ఉందని పేర్కొంది. ఉష్ణోగ్రత దాదాపు 17 డిగ్రీల సెల్సియస్ ఉంటుంది. గంటకు 15 నుంచి 20 కిలోమీటర్ల వేగంతో గాలులు వీస్తాయి.

తొలి మ్యాచ్‌లో బంగ్లాదేశ్‌తో నెదర్లాండ్స్ ఓడిపోయింది. రెండో మ్యాచ్‌లో టీమిండియా ప్లేయింగ్ ఎలెవన్‌ను మారుస్తుందా అనేది ఇంకా తేలలేదు. ఒకవేళ టీం మారితే మాత్రం నెదర్లాండ్స్ గట్టి పోటీని ఇవ్వగలదు. ప్రపంచ కప్ క్వాలిఫైయింగ్ మ్యాచ్‌లలో, నెదర్లాండ్స్ UAE, నమీబియాలను ఓడించి మూడు గేమ్‌లలో రెండు గెలిచింది. గ్రూప్ మ్యాచ్‌లో శ్రీలంకను ఓడించిన జట్టు నమీబియా. గ్రూప్ దశ గురించి చెప్పుకుంటే, నెదర్లాండ్స్ బౌలర్లు బంగ్లాదేశ్‌ను 20 ఓవర్లలో 144 పరుగులకే పరిమితం చేశారు. బంగ్లాదేశ్ కేవలం 9 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించగలిగింది.

మ్యాచ్ ఏ సమయానికి ప్రారంభమవుతుంది?

మ్యాచ్ భారత కాలమానం ప్రకారం మధ్యాహ్నం 12.30 గంటలకు ప్రారంభమవుతుంది. స్టార్ స్పోర్ట్స్‌లో లైవ్ టెలికాస్ట్ ఉంటుంది.

సిడ్నీ పిచ్ ఎలా ఉంటుంది

సిడ్నీ పిచ్ బ్యాటింగ్ పిచ్ గా చెబుతారు. ఇక్కడ జరిగిన చాలా మ్యాచ్‌లలో అత్యధిక స్కోరింగ్‌ జరిగింది. వికెట్‌లో బౌన్స్ ఉంటే, స్ట్రోక్‌ప్లే సులభం అవుతుంది. ఆస్ట్రేలియా ఈ వికెట్ స్పిన్నర్లకు కూడా కొంత సహాయకారిగా ఉంటూ వస్తోంది. ఈ మైదానంలో ఛేజింగ్ పరంగా టీమ్ ఇండియాకు మంచి రికార్డు ఉంది. 2016లో ఆస్ట్రేలియాపై 200 పరుగుల లక్ష్యాన్ని ఛేదించడం ద్వారా టీమిండియా విజయం సాధించింది.

భారత్ వర్సెస్ నెదర్లాండ్స్ మ్యాచ్‌కు ముందు రెండు జట్ల ప్లేయింగ్ XI

బౌలింగ్ కోచ్ పరాస్ మహంబ్రే మాట్లాడుతూ – కోహ్లీ పాకిస్థాన్‌తో మ్యాచ్‌ను ముగించాడు. అనుభవం ఉన్న ఆటగాడు మ్యాచ్‌ను చివరి వరకు తీసుకెళ్లినప్పుడు ప్రత్యర్థి జట్టుపై ఒత్తిడి పెరుగుతుంది. అందుకే విజయం సాధించిన ఘనత విరాట్‌, హార్దిక్‌లకు దక్కుతుందని భావిస్తున్నాను. టీమ్ ఇండియా ప్లేయింగ్ ఎలెవన్‌లో ఎలాంటి మార్పులకు అవకాశం లేదు. జట్టు మేనేజ్‌మెంట్ విన్నింగ్ కాంబినేషన్‌కు భంగం కలిగించడానికి ఇష్టపడదు.

భారత్ – రోహిత్ శర్మ, కేఎల్ రాహుల్, విరాట్ కోహ్లీ, సూర్యకుమార్ యాదవ్, హార్దిక్ పాండ్యా, దినేష్ కార్తీక్, అక్షర్ పటేల్, రవిచంద్రన్ అశ్విన్, భువనేశ్వర్ కుమార్, మహ్మద్ షమీ మరియు అర్ష్‌దీప్ సింగ్.

నెదర్లాండ్స్ – మాక్స్ ఆడ్, విక్రమ్‌జిత్ సింగ్, బాస్ డి లీడ్, టామ్ కూపర్, కోలిన్ అకెర్మాన్, స్కాట్ ఎడ్వర్డ్స్, రోలోఫ్ వాన్ డెర్ మెర్వే, టిమ్ ప్రింగిల్, టిమ్ వాన్ డెర్ గుటెన్, ఫ్రెడ్ క్లాసెన్, పాల్ వాన్ మీకెరెన్.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *