కవాసకి తన కొత్త సూపర్ బైక్ ‘2023 కవాసకి నింజా ZX-10R దీని రేటు తెలిస్తే అదిరిపోతారు అంతే..

కవాసకి తన కొత్త సూపర్ బైక్ ‘2023 కవాసకి నింజా ZX-10R’ ను భారతదేశంలో విడుదల చేసింది. లైమ్ గ్రీన్.. పెరల్ రోబోటిక్ వైట్ కలర్స్‌లో లభించే ఈ బైక్ ధర రూ. 15.99 లక్షలు (ఎక్స్-షోరూమ్, ఢిల్లీ).  కొత్త స్పోర్టింగ్ బాడీ గ్రాఫిక్స్‌తో దీన్ని మార్కెట్లోకి తీసుకొచ్చారు. ఇది హోండా CBR1000RR-R, BMW S1000RR, Hayabusa, Yamaha YJF R1 వంటి సూపర్‌బైక్‌లకు గట్టి పోటీగా పరిగణిస్తున్నారు.  కవాసకి గత ఏడాది మార్చిలో రూ.14.99 లక్షల ధరతో ‘2021 కవాసకి నింజా జెడ్‌ఎక్స్-10ఆర్’ బైక్‌ను విడుదల చేసింది. ఈ నెలలో కంపెనీ ‘డబ్ల్యూ175 రెట్రో మోటార్‌సైకిల్’ను కూడా పరిచయం చేయనుంది.

255 కి.మీ రైడింగ్ రేంజ్

207 కిలోల బరువున్న ఈ పెట్రోల్ సూపర్ బైక్‌లో 17 లీటర్ల ఇంధన ట్యాంక్ ఉంది. ఈ బైక్ 15 kmpl మైలేజీతో 255 km రైడింగ్ రేంజ్ కలిగి ఉంది. ఇది గరిష్టంగా 302 kmph వేగంతో దూసుకుపోతుంది. ఇది 3 సెకన్లలో 0 నుండి 100 kmph వరకు వేగవంతమవుతుంది. అదే సమయంలో, ఇది 5.23 సెకన్లలో 0 నుండి 100 mph వేగాన్ని తాకుతుందని కూడా క్లెయిమ్ చేయబడింది.

4 ఇంటిగ్రేటెడ్ రైడింగ్ మోడ్ ఎంపికలు స్పోర్ట్, రోడ్, రెయిన్ (రైన్) మరియు రైడర్ (మాన్యువల్) అనే 4 ఇంటిగ్రేటెడ్ రైడింగ్ మోడ్‌లు ఉన్నాయి . డిజిటల్ ఇగ్నిషన్, 6-స్పీడ్, ఎలక్ట్రిక్ స్టార్ట్‌తో కూడిన రిటర్న్ ట్రాన్స్‌మిషన్ సిస్టమ్ బైక్ రైడర్‌కు స్పోర్టీ అనుభూతిని ఇస్తుంది. ఇంటిగ్రేటెడ్ వింగ్‌లెట్స్ మరియు కొత్త ఎయిర్-కూల్డ్ ఆయిల్ కూలర్ అందుబాటులో ఉంటాయి. 4-స్ట్రోక్ ఇన్-లైన్ 4 ఇంజన్ మెరుగైన బ్యాలెన్సింగ్‌ను అందిస్తుంది.

భారతీయ మార్కెట్‌కు ఒకే సీటు

భారతీయ మార్కెట్లో లాంచ్ చేయడానికి ఒకే సీటు ఎంపిక కూడా ఇవ్వబడింది. కంపెనీ వెనుక సీటు తొలగించింది. ముందు మరియు వెనుక వైపున LED లైట్లు ఉన్నాయి. స్మార్ట్‌ఫోన్ కనెక్టివిటీ మరియు హై-పెర్ఫార్మెన్స్ బ్రెంబో బ్రేక్ సిస్టమ్ అందుబాటులో ఉంటుంది. ఏరోడైనమిక్ రైడింగ్ పొజిషన్‌తో ఎలక్ట్రానిక్ క్రూయిజ్ కంట్రోల్ కూడా అందుబాటులో ఉంటుంది. తదుపరి తరం నింజా స్టైలింగ్ మరియు కవాసకి రివర్ మార్క్ యువతను ఆకట్టుకుంటున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published.